Bão Sale - Chung Tay Đẩy Lùi Dịch Bệnh

🔥🔥 𝐁𝐀̃𝐎 𝐒𝐀𝐋𝐄 - 𝐂𝐇𝐔̛𝐀 𝐓𝐔̛̀𝐍𝐆 𝐂𝐎́ 𝐓𝐑𝐎𝐍𝐆 𝐋𝐈̣𝐂𝐇 𝐒𝐔̛̉

🎉Đừng bỏ qua cơ hội mua hàng dưới giá gốc với chương trình ưu đãi lớn nhất trong năm áp dụng cho các sản phẩm rượu vang siêu hot, chất lượng tuyệt vời tại Rượu Nga Hoàng.

✅ Đ̲Ặ̲C̲ ̲B̲I̲Ệ̲T̲: Chúng tôi có phục vụ nếm thử rượu vang hoàn toàn miễn phí tại showroom

Chương Trình Áp Dụng Với Các Sản Phẩm Sau:

Rượu vang Ý Roggio Velenosi (https://ruoungahoang.com.vn/ruou-vang-do-roggio-velenosi)
Rượu vang Ý F Negroamaro (https://ruoungahoang.com.vn/ruou-vang-f-negroamaro-750ml-15)
Rượu vang Ý Số 8 Feudi Bizantini (https://ruoungahoang.com.vn/ruou-vang-y-so-8-feudi-bizantini)
Rượu vang I8 Gran Reserva (https://ruoungahoang.com.vn/ruou-vang-i8-gran-reserva-cabernet-sauvignon)
Rượu vang Chile Codigo Limited (https://ruoungahoang.com.vn/codigo)
Rượu vang Ý Roccamora Nardo (https://ruoungahoang.com.vn/ruou-vang-roccamora-nardo-vang-y)
Rượu vang nổ Prosecco Conte Priuli Oro Brut (https://ruoungahoang.com.vn/ruou-vang-no-prosecco-conte-priuli-oro-brut-prosecco-conte-priuli-oro-brut)
Rượu vang Ý Passione (https://ruoungahoang.com.vn/ruou-vang-y-passione-d-italia-cao-cap)
Rượu vang Chile Key Grand Reserve (https://ruoungahoang.com.vn/ruou-key-grand-reserve)
Rượu vang Chile Key Reserve (https://ruoungahoang.com.vn/ruou-vang-key-reserve-cabernet-sauvignon-vang-chile)

Rượu vang Pháp Chateau Laubes (https://ruoungahoang.com.vn/chateau-laubes)
Rượu vang New Z
ealand Little Beauty Dry Riesling (https://ruoungahoang.com.vn/ruou-vang-new-zealand-little-beauty-dry-riesling)
Rượu vang New Zealand Pounamu Sauvignon Blanc (https://ruoungahoang.com.vn/ruou-vang-new-zealand-pounamu-sauvignon-blanc)
Rượu vang Ý Terre Di Sole - Vang Trắng (https://ruoungahoang.com.vn/vang-y-terre-di-sole-trang)
Rượu vang Ý Terre Di Sole - Vang Đỏ (https://ruoungahoang.com.vn/vang-y-terre-di-sole)
Rượu vang Ý Diciotto Schola Sarmenti (https://ruoungahoang.com.vn/ruou-vang-y-diciotto-schola-sarmenti)
Rượu vang Úc Jacob's Creek (https://ruoungahoang.com.vn/ruou-vang-jacob-s-creek-vang-uc)

—————————

🤝C͙A͙M͙ ͙K͙Ế͙T͙ ͙C͙Ủ͙A͙ ͙C͙H͙Ú͙N͙G͙ ͙T͙Ô͙I͙:͙
✔️ Tôn chỉ kinh doanh duy nhất: “UY TÍN ĐỂ PHÁT TRIỂN BỀN VỮNG”
✔️ Sản phẩm đa dạng, chính hãng, chất lượng đảm bảo, đầy đủ nguồn gôc, xuất xứ; được kinh doanh hợp pháp trên lãnh thổ Việt Nam.
✔️ Sẵn sàng hoàn tiền 💯 khi phát hiện sản phẩm kém chất lượng.
✔️ Tư vấn tận tâm, dịch vụ chuyên nghiệp. Đối với chúng tôi : “KHÁCH HÀNG LÀ NGƯỜI THÂN”
✔️ Giao hàng nhanh chóng, thanh toán thuận tiện.

——————-——————-——————-—

👉HÃY GỌI NGAY CHO CHÚNG TÔI ĐỂ MUA HÀNG ƯU ĐÃI:
📞 𝟎𝟗𝟕𝟗 𝟔𝟖𝟖 𝟔𝟖𝟗 - 𝟎𝟗𝟒𝟑 𝟒𝟗𝟗 𝟏𝟎𝟐
—————————————————-
Chương trình được áp dụng duy nhất tại địa chỉ:
🏡Rượu Nga Hoàng: Số 93 Trần Duy Hưng - Hà Nội.
☎️Hotline/Zalo/viber: 𝟎𝟗𝟕𝟗 𝟔𝟖𝟖 𝟔𝟖𝟗 - 𝟎𝟗𝟒𝟑 𝟒𝟗𝟗 𝟏𝟎𝟐

Chia sẻ:

Bài viết cũ hơn

Bài viết cùng danh mục:

    Viết Bình luận

    0979 688 689